Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 5 trang]

#1on Fri Jul 19, 2013 3:29 pm

avatar

TuanAnh



»†ổñg Quån «

hi
First topic message reminder :

-Chắc bạn biết trong facebook, khi kéo thanh scroll(Thanh trượt) xuống cuối màn hình thì bài viết sẽ tự đông được load tiếp, cho đến khi hết dữ liệu thì thôi. Code này cũng tương tự như vậy.

Demo: http://codeforumotion18.forumvi.com/t4-topic

[b style="margin: 0px; padding: 0px; color: rgb(51, 51, 51); font-size: 12px; line-height: 15px; background-color: rgb(244, 249, 253);"]Hãy kéo thanh Scroll xuống dưới[/b]


[b style="margin: 0px; padding: 0px;"]+ Chức năng[/b]:
  - Tự đông load bài viết mà không cần chuyển trang.
  - Sắp Xếp bài viết theo thời gian (Bài gần nhất sẽ lên đầu).

+ Bản quyền thuộc code forumotion


Code:



 Trả lời để thấy code



Được sửa bởi Tuấn Anh ngày Thu Jul 25, 2013 6:09 pm; sửa lần 5.







Chào bạn Khách viếng thăm đến với diễn đàn I LOVE YOU!


Bạn đã gửi 0 bài vào diễn đàn cố gằng phát huy nhé
Trả lời trích dẫnTrả lời

#76on Sun Feb 16, 2014 5:46 pm

avatar

trieu1998



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
show

Trả lời trích dẫnTrả lời

#77on Sun Feb 16, 2014 9:05 pm

avatar

chjmbe96



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
Xem

Trả lời trích dẫnTrả lời

#78on Tue Mar 04, 2014 1:01 pm

avatar

Pou



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
dsfgsdfgsdfg

Trả lời trích dẫnTrả lời

#79on Wed Jun 04, 2014 7:05 pm

avatar

minhgiangutck51



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
like

Trả lời trích dẫnTrả lời

#80on Fri Jun 27, 2014 11:34 am

avatar

djblah



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
gracias por el code

Trả lời trích dẫnTrả lời

#81on Sat Jun 28, 2014 10:01 am

avatar

lie981



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
xem

Trả lời trích dẫnTrả lời

#82on Sat Jul 05, 2014 9:00 am

avatar

sica3



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
شكرررررررررررررررررررررررررا

Trả lời trích dẫnTrả lời

#83on Sun Aug 10, 2014 2:07 pm

avatar

roseila



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
xem





Mong ủng hộ giúp mình nhé  Very Happy 

Diễn đàn Siêu Mọt Sách
Trả lời trích dẫnTrả lời

#84on Tue Aug 26, 2014 11:26 pm

avatar

godzeus1st



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
(y)

Trả lời trích dẫnTrả lời

#85on Thu Sep 04, 2014 7:43 pm

avatar

r4ndxm



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
thecode

Trả lời trích dẫnTrả lời

#86on Sat Sep 06, 2014 8:42 am

avatar

quan.awd



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
alo alo

Trả lời trích dẫnTrả lời

#87on Fri Sep 19, 2014 11:54 am

avatar

frkiller



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
xen

Trả lời trích dẫnTrả lời

#88on Mon Sep 22, 2014 6:01 pm

avatar

Meodonglam



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
Xđm

Trả lời trích dẫnTrả lời

#89on Tue Sep 23, 2014 3:31 pm

avatar

Meodonglam



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
s

Trả lời trích dẫnTrả lời

#90on Thu Oct 09, 2014 9:06 pm

avatar

duchn99



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
sssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

Trả lời trích dẫnTrả lời

#91on Fri Oct 17, 2014 4:35 pm

avatar

hungld



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
repppppppppppppppppppppp

Trả lời trích dẫnTrả lời

#92on Sun Nov 09, 2014 6:29 pm

avatar

tientran777



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
asdsadsadasdasd

Trả lời trích dẫnTrả lời

#93on Thu Nov 20, 2014 11:32 am

avatar

huytai833



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
dsds

Trả lời trích dẫnTrả lời

#94on Mon Nov 24, 2014 7:59 pm

avatar

cata90



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
nice tutorial, thank you Ôm một cái

Trả lời trích dẫnTrả lời

#95on Tue Nov 25, 2014 6:12 am

avatar

kingprivate



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
xem thử r r r rr r

Trả lời trích dẫnTrả lời

#96on Fri Nov 28, 2014 6:02 am

avatar

huucuong1411



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
a

Trả lời trích dẫnTrả lời

#97on Fri Nov 28, 2014 6:10 pm

avatar

anhklymqn



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
a

Trả lời trích dẫnTrả lời

#98on Fri Dec 05, 2014 9:23 pm

avatar

01649534547



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
A

Trả lời trích dẫnTrả lời

#99on Fri Dec 26, 2014 8:43 am

avatar

sayedn73



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
thank'sthank's

Trả lời trích dẫnTrả lời

#100on Sat Jan 03, 2015 3:36 pm

avatar

kuhai157



» Thàñh Vïêñ Mới

hi
aaaaaaaaaaaaaaaaa

Trả lời trích dẫnTrả lời

Sponsored content




hi

Trả lời trích dẫnTrả lời

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết